Smart TV Samsung 55 Inch 4K QLED QA55Q60BAKXXV 2022 - Giao lắp 0đ nội thành 17/7-17/8
449 Đánh Giá
Đã Bán 1,6k
232
12.390.000 đ
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
chủ nhật 18/06/2023 lúc 10:38 SA
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Hình Ảnh
Loại TV Smart LED
Kích thước TV 55 Inch
Công Nghệ Chiếu Sáng Đèn LED nền
Công Nghệ Hình Ảnh Công nghệ Quantum Dot hiển thị 100% dải màu
Bộ xử lý hình ảnh Quantum Processor Lite 4K
HDR: Công nghệ Quantum HDR tối ưu độ tương phản và chi tiết trong mọi điều kiện sáng
Dual LED: Tăng cường độ tương phản và độ chính xác của màu sắc
Motion Xcelerator: Tự động thêm khung hình vào nội dung gốc để hình ảnh mượt mà
Công nghệ Superme UHD Dimming: Công nghệ kiểm soát chi tiết độ tương phản.
Độ Phân Giả i4k (3.840 x 2.160) với 8 triệu điểm ảnh
Tần Số Quét 60Hz
Kích Thước (Khoảng Cách Xem) Trên 55" (4 - 7 mét)
 m Thanh
Tổng Công Suất Loa 20W
Số Lượng Loa 2
Công Nghệ m Thanh Hệ thống loa 2CH
Công nghệ âm thanh chuyển động theo hình ảnh
Q Symphony kết hợp loa TV và loa thanh giúp tối ưu công suất loa mạnh mẽ
Tính Năng Smart TV
Hệ Điều Hành Tizen OS
Trình Duyệt Web Có
Facebook and Twitter Có
Tiện Ích
Xem Film Qua USB Có
Hẹn Giờ Tắt Máy Có
Tiết Kiệm Điện Có
Ngôn Ngữ Hiển Thị Đa Ngôn Ngữ
Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) Có (cần ăng-ten)
Tiện Ích Khác PC on TC, SmartThings, Tapview, Music Call, Giao diện Smart Hub mới,
Cổng Kết Nối
H
DM
I 03 cổng H
DM
I
Cổng Composite (AV)Có
Cổng Component Có
Audio Out Có (Headphone , Optical)
USB 02 cổng USB
LAN Có
Kết Nối Wifi Có
Cổng Khác Antenna
Thông Số Chung
Kích Thước (Có chân đế) 1232.1 x 773.8 x 249.1 mm
Kích Thước (Không chân đế) 1232.1 x 708.3 x 25.7 mm
Kích thước (nguyên thùng) 1399 x 846 x 148 mm
Trọng Lượng (Không chân đế) 14.7 kg
Trọng Lượng (Có chân đế) 15.5 kg
Xuất Xứ & Bảo Hành
Hãng Sản Xuất Samsung (Thương hiệu : Hàn Quốc)
Sản Xuất Tại Việt Nam
Bảo Hành 24 Tháng
Năm sản xuất 2022
Smart TV Samsung 55 Inch 4K QLED QA55Q60BAKXXV 2022 - Miễn phí lắp đặtt
Trung tâm bảo hành: https://www.samsung.com/vn/support/service-center/
Hotline: 1800-588-855
Công lắp đặt:
- Đơn vị vận chuyển giao hàng cho bạn KHÔNG có nghiệp vụ lắp đặt sản phẩm.
- Tìm hiểu thêm về Dịch vụ lắp đặt:
- Dịch vụ lắp đặt tại nhà của hãng (với các khu vực Shopee chưa hỗ trợ)
Samsung cung cấp dịch vụ lắp đặt miễn phí (*) tại nhà khách hàng. Áp dụng cho các sản phẩm: Tivi từ 40 in trở lên, Tủ lạnh Side By Side, Máy giặt cửa trước, Máy sấy,; Tủ chăm sóc quần áo thông minh, Tivi Mircro LED, Máy chiếu siêu gần 4K, tủ lạnh Bespoke(**);