Relay 12V 6 Chân 30A Songle SLA-12VDC-SL-C Độ Bộ Số Xe Điện
23 Đánh Giá
Đã Bán 260
32
18.000 đ
Thái Nguyên
thứ bảy 27/11/2021 lúc 05:04 SA
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Relay Songle 12V 6 Chân 30A SLA-12VDC-SL-C Độ Bộ Số Xe Điện
Tên: Songle SLA-12VDC-SL-C
Điện áp cuộn hút: 12V
Dòng tiếp điểm: 30A - 250 VAC, 30A - 30 VDC