Pin sạc dự phòng Polymer 20000mAh Type C PD 30W Baseus Qpow 2 PPQD4-20C kèm Cáp Type C ( Like New )
0 Đánh Giá
Đã Bán 1
124
420.000 đ
Quận 6, TP. Hồ Chí Minh
chủ nhật 06/07/2025 lúc 06:57 SA
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Pin sạc dự phòng Polymer 20000mAh Type C PD 30W Baseus Qpow 2 PPQD4-20C likenew nobox chính hãng có trầy xước
Dung lượng pin:20000 mAh
Hiệu suất sạc:50%
Lõi pin:Polymer
Công nghệ/Tiện ích:
Kèm 2 cáp Type C
Màn hình LED báo hiệu
Power Delivery
Thời gian sạc đầy pin:3 - 4 giờ (dùng Adapter 3A)
Nguồn ra:Type C, Cáp Type C1/C2: 5V - 3A, 9V - 3A, 12V - 2.5A, 15V - 2A, 10V - 2.25A, 20V - 1.5A (SCP)
USB: 5V - 3A, 9V - 2V, 12V - 1.5A, 10V - 2.25A (SCP)
Nguồn vào:Type-C/ Cáp Type C1: 5V - 3A, 9V - 3A, 12V - 2.5A, 15V - 2A, 20V - 1.5A