Màn hình Samsung LF24T350FHEXXV (24inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+DSub/Freesync)
0 Đánh Giá
Đã Bán 0
157
4.690.000 đ
Quận Hà Đông, Hà Nội
thứ ba 24/05/2022 lúc 04:25 CH
normal
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm Màn hình Samsung LF24T350FHEXXV
Phân khúc
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 24"
Tỉ lệ màn hình 16:9
Độ phân giải 1920x1080
Tấm nền IPS
Tần số quét 75Hz