Màn hình Samsung LF24G35TFWEXXV 24 inch FHD VA 144Hz 1ms
0 Đánh Giá
Đã Bán 0
167
5.439.000 đ
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
thứ bảy 10/07/2021 lúc 08:46 CH
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
GIỚI THIỆU MÀN HÌNH SAMSUNG ODYSSEY G3 LF24G35T 24 INCH (LF24G35TFWEXXV)
TỐC ĐỘ LÀM MỚI 144HZ
Màn Hình Samsung Odyssey G3 LF24G35T chinh phục mọi kẻ thù, ngay cả với tốc độ cao. Tốc độ làm mới 144Hz loại bỏ độ trễ và nhòe chuyển động cho trải nghiệm chơi thú vị với những pha hành động siêu mượt mà.
Màn Hình Samsung Odyssey G3 LF24G35T (LF24G35TFWEXXV)
TỐC ĐỘ PHẢN HỒI CỰC NHANH
THIẾT KẾ TOÀN MÀN HÌNH
THƯ GIÃN ĐÔI MẮT CỦA BẠN
AMD FREESYNC PREMIUM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hãng sản xuất Samsung
Model LF24G35TFWEXXV
Kích thước màn hình 24 inch
Độ phân giải Full HD (1920×1080)
Tỉ lệ 16:9
Tấm nền màn hình VA
Độ sáng 250cd/㎡
Màu sắc hiển thị 16.7 triệu màu
Độ tương phản 4.000: 1
Tần số quét 144Hz
Cổng kết nối HDMI, DisplayPort, VGA
Thời gian đáp ứng 1ms
Góc nhìn 178°/178°
Kích thước 616,8 x 363,2 x 56,2 mm (Không chân đế)
616,8 x 605,9 x 278,3 mm (Gồm chân đế)