[Lưu SAM5 - 511K và ELSS1TR - 1TR] Smart Tivi Samsung Màn Hình Cong UHD 4K 55 inch UA55TU8300KXXV - Miễn phí lắp đặt
602 Đánh Giá
Đã Bán 1,4k
1.279
13.990.000 đ
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
thứ tư 07/04/2021 lúc 02:19 CH
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật:
- Bảo hành: 24 tháng
- Loại màn hình: Màn hình cong
- Loại Tivi: Smart Tivi
- Kích thước màn hình: 55 inch
- Độ phân giải: Ultra HD 4K(3480 x 2160)
- Chỉ số chất lượng hình ảnh PQI: 1500
- Công nghệ hình ảnh:Mega Contrast, PurColor, Crystal Processor 4K , UHD Dimming, HDR10+, HLG,
- Công nghệ âm thanh: Dolby Digital Plus
- Tổng công suất loa: 20W (2 loa mỗi loa 10 W)
- Tần số quét ảnh: 100
- Kết nối:Bluetooth, Kết nối Internet, Cổng LAN, Wifi, Cổng AV, Cổng Composite In, Cổng HDMI 3 cổng
- Cổng xuất âm thanh:Cổng Optical (Digital Audio Out), Hỗ trợ eARC
- USB 2 cổng
- Tích hợp đầu thu kỹ thuật số:DVB-T2
- Remote đa nhiệm(điều khiển bằng giọng nói có hỗ trợ tiếng Việt)
- Điều khiển tivi bằng điện thoại
- Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng
- Kết nối TapView, Chiếu màn hình Screen Mirroring
- Kết nối Bàn phím, chuột
- Tính năng thông minh khác:Tìm kiếm bằng giọng nói có hỗ trợ tiếng Việt
- Công suất: 145W
- Khối lượng sản phẩm: 23.4
- Chất liệu: Viền nhựa, chân đế kim loại
- Năm ra mắt: 2020
- Hãng: Samsung
- Kích thước: 1397*852*184 mm
Chất Lượng Hình Ảnh Chân Thực Với Độ Phân Giải UHD 4K
- Độ Phân Giải 4K
Kiến Tạo Không Gian Làm Việc Tại Gia
Kết Nối Bất Tận
Dễ Dàng Điều Khiển Với Trợ Lý Ảo Google
- CÓ VOICE SREACH + ON REMOTE
- Trợ Lý Ảo Google
- Google và Google Home là thương hiệu của Google LLC.
- Dịch vụ có thể chưa có sẵn tại thời điểm mua sản phẩm này.
- Hỗ trợ tính năng bật TV có thể thay đổi tùy theo kiểu máy.
Thông tin bảo hành:
Thông tin bảo hành Smart TV Samsung Màn Hình Cong Crystal UHD 4K 55 inch UA55TU8300KXXV (Điều khiển bằng giọng nói)
Bộ sản phẩm bao gồm: Tivi, Chân đế, Adapter, Remote
Bảo hành 24 tháng.
Trung tâm bảo hành: https: //www.samsung.com/vn/support/service-center/
Hotline: 1800-588-855
#Samsung #55TU8300 #SmartTV #55inch #4K #SmartTivi #Manhinhcong