[Mã ELRE2TR giảm 8% đơn 500K] Màn Hình Samsung LS24R350FZEXXV 24inch FullHD 5ms 75Hz AMD FreeSync - Chính Hãng
208 Đánh Giá
Đã Bán 699
150
3.199.000 đ
Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
thứ tư 03/05/2023 lúc 03:22 SA
normal
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Màn Hình Samsung LS24R350FZEXXV 24inch FullHD 5ms 75Hz AMD FreeSync - Hàng Chính Hãng
Tốc độ làm mới đạt 75Hz giúp hiển thị rõ nét mọi chuyển động. Không còn tình trạng giựt hình hay hiệu ứng bóng mờ, giờ đây bạn thỏa thích thưởng thức từng khung cảnh của bộ phim hay video yêu thích, tận hưởng các trận game kịch tính một cách mượt mà và sống động đến khó tin.
Thông số kỹ thuật
Screen Size (Class): 23.8
Tỷ lệ khung hình: 16:9
Độ sáng: 250cd/㎡
Độ phân giải: 1,920 x 1,080
Nguồn cấp điện: AC 100~240V
Mức tiêu thụ nguồn: Less than 0.3W
Kích thước
Có chân đế (RxCxD): 539.7 x 425.4 x 236.4 mm
Không có chân đế (RxCxD): 539.7 x 321.3 x 49.9 mm
Thùng máy (RxCxD): 610.0 x 150.0 x 390.0 mm