Bộ Nguồn Máy Tính Vision RB600-RGB 600W (4+4pin, 2x 6+2pin) Nguồn Máy Tính PC Công Suất Thực Chính Hãng - OHNO Việt Nam
1 Đánh Giá
Đã Bán 1,4k
425
1.199.000 đ
Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
thứ bảy 09/01/2021 lúc 12:13 SA
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Bộ Nguồn Máy Tính Vision RB600-RGB 600W (4+4pin, 2x 6+2pin) Nguồn Máy Tính PC Công Suất Thực Chính Hãng
-- Model : GFP-RB600-RGB
-- Màu: Đen, Sơn tĩnh điện đen nhám toàn bộ
-- Hãng sản xuất: VSP
-- Công suất danh định: 600W
-- Input V/A: 200-240VAC - 6A, Input Frequency : 50HZ
-- Size quy chuẩn (Dimensions): 165 x 150 x 86mm
-- Fan Type : 12cm LED RGB
-- Protections : OVP/OPP/UVP/SCP
-- PFC : Active PFC
-- Regulatory : CE, Rohs, ERP…
-- Đầu cấp điện cho main: 24Pin + 4Pin
-- Đầu cấp điện cho hệ thống:
– 1 x 24(20+4)-pin – cho Main
– 1 x 8(4+4)-pin ATX12V- Cho Main
– 2 x 8pin (6+2) – cho Vga
– 4 x SATA – cho HDD,SSD
– 2 x IDE – Cho Fan,DVD,HDD
* Bảo Hành 24 Tháng – 1 ĐỔI 1 trong vòng 7 ngày đầu
* Bộ Nguồn Bộ Nguồn Máy Tính Vision RB600-RGB 600W (4+4pin, 2x 6+2pin) Nguồn Máy Tính PC Công Suất Thực Chính Hãng được kiểm tra kỹ lưỡng trước khi gửi đi nhằm hạn chế tối đa sản phẩm lỗi đến tay khách hàng
* Quy trình kiểm tra : Tem bảo hành sẽ được dán lên Bộ Nguồn Máy Tính Vision RB600-RGB 600W (4+4pin, 2x 6+2pin) Nguồn Máy Tính PC Công Suất Thực Chính Hãng
* Giao hàng tốc hành 1-3 ngày
* Shop chỉ bán Bộ Nguồn Máy Tính Vision RB600-RGB 600W (4+4pin, 2x 6+2pin) Nguồn Máy Tính PC Công Suất Thực Chính Hãng và tập trung vào Chất Lượng sản phẩm & Dịch Vụ nên giá thành có thể sẽ không thể so sánh với các shop khác trên thị trường nhưng Ohno chắc chắn đảm bảo chính sách bảo hành đổi trả như đã cam kết.
OHNO CAM KẾT :
1. Chế độ Bảo Hành 24 Tháng - 1 Đổi 1 Trong Vòng 7 Ngày
2. Bộ Nguồn Máy Tính Vision RB600-RGB 600W (4+4pin, 2x 6+2pin) Nguồn Máy Tính PC Công Suất Thực Chính Hãng chưa qua sửa chữa
3. Bộ phận QC sẽ kiểm tra chất lượng Bộ Nguồn Máy Tính Vision RB600-RGB 600W (4+4pin, 2x 6+2pin) Nguồn Máy Tính PC Công Suất Thực Chính Hãng trước khi gửi đi cho quý khách