1 Đánh Giá
Đã Bán 1,3k
358
799.000 đ
Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
thứ bảy 09/01/2021 lúc 12:13 SA
normal
LỊCH SỬ GIÁ SẢN PHẨM
Đang tải lịch sử giá...
SO SÁNH GIÁ
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Bộ Nguồn Máy Tính ACBEL ĐÚNG 350W-F8-HK chính hãng KAS Nguồn Máy Tính PC Công Suất Thực
Nguồn máy tính AcBel ATX HK350 350W .
Hãng sản xuất : Acbel.
Công suất : 350W.
Hiệu suất 80%.
Fan 8cm,
Công nghệ điều khiển quạt tự động giúp tối đa hiệu suất, giảm tiếng ồn.
20+4pin for M/B x 1 · 4pin for CPU x 1 · SATA x 3 · FDD 4pin x 1 · ATA 4pin x 3
Tên sản phẩm HK350
Chuẩn Nguồn ATX
Công suất 350W
Hiệu suất 80%
Công nghệ
Bảo vệ quá dụng, quá tải, quá áp, ngắn mạch và các chức năng an toàn khác
Kết nối 20+4pin & 4+4 pin có thể tháo rời phù hợp cho tất cả M/B & CPU
Chuẩn
Nguồn điện 230V
* Bảo Hành 24 Tháng – 1 ĐỔI 1 trong vòng 7 ngày đầu
* Giao hàng tốc hành 1-3 ngày
OHNO CAM KẾT :
1. Chế độ Bảo Hành 24 Tháng - 1 Đổi 1 Trong Vòng 7 Ngày
4. Để yên tâm kể cả khi hết hạn bảo hành shop vẫn hỗ trợ cho tất cả quý khách đã mua hàng tại Shop.
NHẤN NÚT MUA NGAY ĐỂ ỦNG HỘ SHOP NHÉ
#nguonpc #nguonmaytinh #nguonmaytinhcongsuatthuc #bochuyendoidien #nguonmaytinh #nguonmaytinhban #nguonacbel #nguonatx #nguonvision #nguonmaytinhxigmatek #nguonmaytinhdell #nguonmaytinhhp #nguonAAP #nguonatx #nguonmaytinhmini #bonguonmaytinh #nguonxigmatek #nguonacbel #acbel350W #nguonchinhhang #xigmatek